Kayan lambu na waje Balcony tebur da saitin kujera

Kayan lambu na waje Balcony tebur da saitin kujera

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Dubawa
Cikakken Bayani
Takamaiman Amfani:
Saitin Lambuna
Babban Amfani:
Kayan Dakin Waje
Kundin wasiku:
N
Ninke:
no
Wurin Asalin:
China
Sunan Alama:
TOP ASIYA
Lambar Samfura:
TA-TSC27
Sunan samfur:
Kayan lambu na waje Balcony tebur da saitin kujera
Salo:
Kayan Adon Waje Na Zamani
Frame:
Filastik
Launi:
Launi na Musamman
Girman:
kujera: 74 X 66 X 77.5 CM;Tebur na Zagaye: 45X 45 X41.5 CM
Shiryawa:
1 saiti/ctn
Abu:
Filastik
Ƙarfin Ƙarfafawa
Saita/Saiti 50000 kowane wata

Marufi & Bayarwa
Cikakkun bayanai
Matsayinmu ko kamar yadda ta buƙatun abokin ciniki
Port
Ningbo

Lokacin Jagora:
Yawan (Saiti) 1 - 500 501-3000 > 3000
Est.Lokaci (kwanaki) 25 30 Don a yi shawarwari

Bayanin Samfura
Sunan samfur
Kayan lambu na waje Balcony tebur da saitin kujera
Salo
kayan waje
Alamar
TOP ASIYA
Launi
na musamman
Frame
Filastik
Wurin Samfur
China
Girman
kujera: 74 X 66 X 77.5 CM;Tebur na Zagaye: 45X 45 X41.5 CM
Hanyoyin tattarawa
1 saiti/ctn

Cikakken Bayani
Samfura masu dangantaka
Gabatarwar Kamfanin
Top Asian Resource Co., Ltd., an kafa shi a cikin 2012. Ta hanyar ci gaba na tsawon shekaru tare da himma da sadaukar da kai na ƙungiyoyinmu da tallafin da abokan cinikinmu masu daraja suka ba su, Top Asian Resource Co., Ltd. ya zama ɗaya daga cikin manyan shugabanni. masu samar da kayayyaki a China.

Ana fitar da samfuranmu zuwa ƙasashe da yankuna sama da 100 a duk faɗin duniya tare da inganci mai inganci kuma a farashi masu gasa.
Muna da samfuran "MAIN" masu zuwa don ba ku:
Kayan Ado na Waje, Kayan Lambu, Kayayyakin Falo da sauran Kayan Ado.
Babban Kamfanin Albarkatun Asiya a shirye yake a kowane lokaci don zama amintaccen mai siyar da ku a China. Gamsar da abokin ciniki 100% shine burinmu.
Da zarar tuntuɓar mu, za ku zama abokin kasuwancinmu, kuma ƙari, muna so mu zama abokan ku.
Mu ne, a nan tare da sha'awar, jiran ku a kowane lokaci don tuntuɓar mu, kuma muna fatan kafa dangantakar kasuwanci tare da ku a nan gaba.

Ayyukanmu & Ƙarfi

Top Asain Resource Co., Ltd ne kamfani hadedde a OEM & ODM, samarwa, marufi, ciki dabaru da kuma kasa da kasa tallace-tallace, da fitarwa kwarewa na 20 years.We have kafa a dukan duniya sayar da cibiyar sadarwa da za mu iya samar da mafi kyaun kayayyakin da sabis a a m farashin.
Mun kware a waje kayayyakin, yafi tsunduma a cikin gida da kuma waje furniture, lambu kayayyaki, toys, da dai sauransu.
Muna da ƙwararrun ƙungiyar haɓaka samfuran mu, za mu iya haɓakawa da samun samfuran da kuke buƙata cikin ɗan kankanen lokaci.
Kuma muna da masana'anta don sarrafa samarwa da ingancin duk samfuran
FAQ
Lokacin farashin: FOB Ningbo


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana